Tivi JPE 32 inch E32DM1100
Đã bán 11
5
Phóng to
Phóng to
Điện Máy Ánh Chinh cam kết
Hàng mới 100%, nguyên đai nguyên kiện.
Bảo hành tận nhà
(không áp dụng gia dụng)
, xử lý nhanh chóng.
Lắp đặt thẩm mỹ, vật tư minh bạch.
Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời (0934340929).
Lỗi 1 đổi 1 trong 7 ngày (do lỗi NSX)
Xem thêm chính sách đổi trả
Cam Kết Dịch Vụ Của SGT
Chương trình của hãng Trả góp lãi suất 0%, duyệt hồ sơ nhanh trong 5 phút
Miễn phí vận chuyển Cho đơn hàng trên 599k
Thanh toán khi nhận hàng (COD)
Hotline 0987 654 321 hỗ trợ từ 8h30 - 22h mỗi ngày
Đến tận nơi nhận hàng trả, hoàn tiền trong 24h
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Size
Màu
0
Giá Sốc Online
-20%
Trả chậm 0%
Giá đã bao gồm VAT
Mã giảm giá 30K
Cho đơn từ 499.000đ
Mã
CTKM30K
Mã giảm giá 30K
Cho đơn từ 499.000đ
Mã
CTKM30K
Tuyệt vời!
Sao chép mã thành công!
Đóng
Khuyến mãi
Giá và khuyến mãi có thể kết thúc sớm hơn dự kiến
Miễn phí giao hàng 50km
2
Công lắp, phụ kiện tính ngoài (Áp dụng cho điều hòa)
Thêm Vào Giỏ
Mua ngay
Máy Bàn 7:30 - 21:00)
Chat Zalo
Gọi đặt mua
Thông tin sản phẩm
Đánh giá
Thông tin: Tivi JPE 32 inch E32DM1100
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
HD
Công suất tiêu thụ
Max 60W
Tiện ích
Tích hợp đầu thu KTS
Hỗ trợ kết nối
HDMI, USB, AV, VGA
Xem thêm
Xem thêm
Rút gọn
Khách hàng đánh giá (
0
Đánh Giá - Nhận Xét Từ Khách Hàng
5/5
Nhận xét
1
0%
2
0%
3
0%
4
0%
5
100%
Gửi nhận xét của bạn
Đánh giá của bạn về sản phẩm này:
1. Tên khách hàng
2. Email khách hàng
Nội dung nhận xét
Thêm hình sản phẩm nếu có (tối đa 5 hình):
Chọn hình
Gửi nhận xét
Sản phẩm nổi bật
Xem tất cả
Tivi Sony 75 inch 4K K-75S30
Tivi Sony 85 inch 4K K-85S30
Tivi LG Smart AI 4K 55 inch 55UA8450PSA
Tivi TCL 4K QLED 75 inch 75P8K
Tivi JPE 32 inch E32DM1100
Giá Sốc Online
-20%
Còn hàng
Giá đã bao gồm VAT
Số lượng
Thêm Vào Giỏ Hàng
Sản phầm khác
Tivi JPE 32 inch E32DM1100
Liva
32 inch
Thêm vào giỏ hàng
Tivi Polytron 32 inch E32PL7500
Bàn giao thực tế
Xem tất cả
Gia dụng thông minh
HÌNH ẢNH MỚI NHẤT
NHẬN THÔNG TIN TƯ VẤN MUA SẮM
GỬI THÔNG TIN Chú ý : (*) Quý khách vui lòng không để trống
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN NGAY
Điện máy Ánh Chinh | Hotline : 02273 847 847
5/5
0%
0%
0%
0%
100%